Tổ chức chương trình giới thiệu CLB tại ngày hội CLB của hội sinh viên Trường Đại học Quốc tế. Dựng booth, trang trí booth, tổ chức minigame và giao lưu với các bạn sinh viên trường Đại học Quốc tế. Nhằm giao lưu, kết bạn, phổ biến thông tin và cách thức tuyển quân của CLB. Đồng thời quảng bá cho chương trình Infoday sắp tới. Nhằm giúp cho các bạn sinh viên có cơ hội tiếp xúc và hiểu biết thêm thông tin về CLB Đội nhóm ở môi trường Đại học, đồng thời giải tỏa căng thẳng sau những tiết học.
[ĐOÀN – HỘI KHOA CÔNG NGHỆ SINH HỌC] CHƯƠNG TRÌNH TÌNH NGUYỆN “CARING HEARTS”
🌤️ Tình nguyện - một hoạt động vô cùng ý nghĩa không chỉ nhằm giúp đỡ những người có hoàn...