![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7b/1.5/16/2728.png)
Tiếp nối thành công của buổi nói chuyện “Chụp ảnh và Nghiên cứu Lỗ đen, Vũ trụ Học” 02/2023, đầu tháng 12 tới, giáo sư Paul Ho sẽ tiếp tục trở lại trường Đại học Quốc tế để trò chuyện về những khó khăn, thử thách của các nhà thiên văn học khi làm việc trong điều kiện khắc nghiệt của Bắc Cực. GS sẽ cập nhật những tiến bộ, phát hiện mới nhất trong khoa học và công nghệ dùng để “cảm nhận, nghe, nhìn” lỗ đen. Đồng thời, những lời chia sẻ thân mật, động viên của GS sẽ là nguồn cảm hứng, động lực dồi dào cho những ai yêu thích, đam mê khoa học Vũ trụ..
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7b/1.5/16/2728.png)